ท่านใดเคยสั่งซื้อของจากshopeeไต้หวันบ้างครับปรึกษาหน่อย

คืออยากซื้อของรายการนึงมากหาที่ไหนไม่ได้แล้ว​ แต่ไปเจอในshopeeไต้หวันครับลองทำเองแล้ว​ เปลี่ยนภาษาก็แล้วจะแชทคุยกับคนขายก็แชทไม่ได้
มันให้เราใส่เบอร์โทรก่อน​ พอไปใส่เบอร์รหัสotp ก้ไม่ส่งให้เรายืนยันเลย
เซิร์จวิธีใน​YouTube​ก็ไม่มีแต่เหนเค้าไปดูในplaystore มีคนไทยรีวิวใช่บริการหลายคน​ อยากทราบวิธีมากๆเลยจะขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่