ก้นใหญ่ตาม กรรมพันธ์ สามารถ ปั้นก้นให้กระชับได้หรือไม่

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ อยากได้คำแนะนำ ในการออกกำลังกายและปั้นก้นค่ะ
เป็นคนช่วงล่างไซต์ใหญ่หมดเลย อยากทราบว่า
ถ้าเราก้นใหญ่ ขาใหญ่ เป็นทุนเดิม เราสามารถทำให้มันเล็กลงบ้าง
หรือ กระชับ ได้ดีปว่านี้ไหมคะ ถ้าก้นลดไม่ได้
อยากให้ มันกระชับแบบฝรั่ง ต้องทำอย่างไร
คือ หนู พึ่งจะมาลดน้ำหนักก็ตอนช่วงโควิด
แล้วอยากทราบด้วยว่า น้ำหนัก ที่เหมาะสม กับสัดส่วน อายุเราควรจะเท่าไหร่
ช่วงปี 1-2 ปี น้ำหนักขึ้นจาก 56 มา 65 ค่ะ สูง162
อายุ 22 ปี เพราะเข้ามหาลัย 555555555555555
น่าจะเข้าขั้นอ้วนแล้ว 😭😭😭
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่