ช่วงcovidตลาดเห็นแก่ได้เก็บค่าเช่า

อยากปรึกษาชาวพันทิป เราทำอาชีพค้าขายสินค้าพวกแฟชั่น
ในสถานการณ์โควิด19 มีมาตรการณ์ให้ปิดร้านค้า แต่ทางตลาดยังเก็บเงินค่าเช่าทั้งๆที่ไม่ได้ขาย
ซึ่งเป็นตลาดนัด มีตลาดไหนที่ยังเก็บเงินแบบนี้ไหมครับ ตอนนี้เดือดร้อนมากครับ
เพราะไม่ได้ขายของ และยังต้องไปหาเฃินมาจ่ายค่าเช่าอีก แค่ค่ากินยังจะไม่พอเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่