ร้านทำผมในกรุงเทพ​ คิดค่าทำผมราคาประมาณเท่าไร

ขอสอบถามค่ะ​ พอดีเป็นคนไม่ค่อยทำอะไรกับผมเท่าไร​ เข้าร้านทำผมทีอย่างมากแค่ไปตัดผม​ เพราะเป็นคนผมเส้นเล็กเลยไม่กล้าทำอะไรกับผมเยอะ​ แต่พอโตขึ้นก็อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้าง​ เลยหาทรงผมในอินเตอร์เน็ต​ แล้วก็ถูกใจอยู่ทรงนึง​ ซึ่งเราอยู่ต่างจังหวัด​ คิดว่าแถวบ้านคงไม่มีร้านไหนที่จะทำทรงผมประมาณนี้ได้แน่ๆ​ เลยหาร้านในกรุงเทพดู​ เผื่อช่วงไหนได้เข้ากรุงเทพ​จะหาเวลาไปทำด้วยซะเลย  เลยอยากทราบว่า​ ราคาทำผมที่กรุงเทพ​ถ้าทำแบบดัดวอลุ่ม​ อะไรประมาณนี้ราคาจะอยู่ประมาณที่เท่าไรคะ​ ขอความคิดเห็นสาวๆหน่อยค๊า​ มีรูปภาพให้ดูด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่