Kerry ขึ้น ระบบกำลังดำเนินการ Delivery unsuccessful pending for action

สั่งของมาจาก Shopee ร้านจัดส่งให้เข้าระบบตั้งแต่วันที่20 ปกติ 21 ต้องได้ของแล้ว ปรากฎว่ารอมาทั้งวัน ระบบยังไม่ขึ้นสถานะ จนล่าสุดขึ้นว่า ของอยู่ที่สมุทรปราการ ระบบกำลังดำเนินการ Delivery unsuccessful pending for action โทรไป 1217 เจ้าหน้าที่ก็บอกให้รอ ผมก็มีธุระที่ต้องทำ เขาเลยให้ฝากเบอร์เอาไว้จะติดต่อกลับมา จนตอนนี้ก็ยังเงียบ แบบนี้หมายความว่าไงครับ สั่งของก็หลายตัง ของก็ยังไม่รู้เป็นไงบ้าง สั่งของวันจันทร์ กะได้วันอังคาร-พุธ เพราะพฤหัส-อาทิตย์ ก็ไม่ว่างอยู่รับของแล้ว งี้ใีปัญหาในการรับของแน่นอน ผมจะต้องทำยังไงครับ kerry
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่