ใครเคยลองกินอาหารลีนของ DJPoomMenu บ้างคะ น้ำหนักลดจริงไหม

ขอเล่าก่อนว่าเรากินคลีนมาได้สักพักนึงแล้ว ตั้งใจจะดูแลสุขภาพอย่างจริงจัง แต่รู้สึกว่าค่อนข้างที่จะฝืนกินมากๆ เมนูค่อนข้างซ้ำ และรสชาติไม่ค่อยถูกปาก คือเราเป็นคนกินยากอ่ะค่ะ ตอนนี้เลยสนใจอยากกินอาหารลีนมากกว่า เห็นว่าของ DJPoomMenu หลายๆท่านบอกต่อกันว่าอร่อย กินแล้วน้ำหนักลด อยากรู้ว่าจริงไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่