ขายส่งชุดนอนในไทย

สวัสดีค่ะ คืออยากจะรับชุดนอนมาขาย แล้วเห็นเขาไลฟ์ขายในเฟส แขนสั้น-ขาสั้น 3 ชุด 100 บาท แขนยาวขายาวชุดละ 40 บาท แล้วลองทักไปซื้อเรทราคาส่งได้มา แขนสั้นขาสั้น50 แขนยาวขายาว 65 บาทคือแพงมาก เอามาชายต่อยากเลย เลยอยากทราบว่าเขารับมาจากไหนกันคะถีงได้ราคาถูกขนาดนี้ มีร้านนึงที่เราเคยสั่งเหมือนๆเขาจะสั่งจากโกดังที่กรุงเทพแต่เร่ไม่ทราบว่าโกดังไหน มีเพื่อนๆคนไหนพอจะมีที่ถูกๆแนะนำมั้ยคะ. อีกอย่างคือลองค้นหาในเว็บของจีนแล้วไม่เจอค่ะ หรือเราหาไม่เป็นก็ไม่รู้ 
ปล.พวกชุดนอนเป็ด,ยูนิคอน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่