คิดจะซื้อBbgun​ ทรงSniperกระบอกเเรก

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ
พอดีผมเล็งตัวสไนเปอร์​รุ่น
Well​ Mb-01อยู่ครับ

1.อยากรู้ข้อเสียของตัวนี้

2.​ราคาของการเเต่ง​ความเเม่นไม่เน้นเเรง

3.ตัวนี้มีที่ปรับวิถีกระสุนหรือป่าวที่ปรับให้
ลูกลอยหรือต่ำลง(ไม่เเน่ใจเรียกฮ็อปหรือเปล่า)​

4.ตัวนี้คุ้มไหมที่จะซื้อเป็นสไนเปอร์กระบอกเเรก

เเล้วเพื่อนๆมีสไนเผแร์กระบอกไหนเเนะนำนอกจากรุ่นนี้หรือเปล่าอยากได้ทรง​ L96หรือAWMครับ

สุดท้าย​  ตัวนี้ทนหรือเปล่าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่