แหล่งซื้อสีน้ำมือ 2 หรือสีน้ำหลุดเกณฑ์

สวัสดีครับ พอดีผมอยากลองหาสีน้ำดีๆมาใช้ แต่ก็ติดตรงที่ว่าทุนก็ไม่ได้มีเยอะขนาดที่จะซื้อในห้าง เลยอยากมาตามหาสีน้ำมือ 2 (ขอดูแค่แบบหลอดนะครั้บ) ในนี้อีกทาง ไม่ก็ขอคำแนะนำแหล่งหาซื้อก็ได้ครับ
และผมเคยได้ยินมาว่ามันมีแหล่งที่ขายสีน้ำแบบที่แพ็คเกจไม่ผ่านเกณฑ์แบบกล่องบุบ ฯลฯ อะไรแบบนี้ เลยอยากรู้ว่าพอจะมีใครนู้ข้อใลที่ว่ามาบ้างมั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่