สถิติยกน้ำหนักเยาวชนไทยรุ่น 5X กี่กิโลครับ

ตามหัวข้อครับเป็นของ ชาย นะครับ
ถ้ามีรุ่นต่ำกว่านี้ก็เอานะครับ 4X
อยากรู้ไว้ตั้งเป็นเป้าหมายว่าต้องทำลายให้ได้ก่อน 18

รุ่นต่ำๆเพราะ นน. ตัวมันแค่ 30 กว่าๆ 555
เริ่มตอนอายุ 14 รู้สึกว่าช้าโคตร เพราะแต่ก่อนมีแต่คนบอกตัวเล็กเล่นไม่ได้(ก็จริงแค่บาร์เปล่าแม่มก็มากกว่าน้ำหนักตัวล่ะ 555)
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่