ทำไมหมอนวดไทยรุ่นป้าชอบมากดๆ แถวโคนขาจัง รู้สึกกันไหมครับ

ผมนวดไทยบ่อยๆ  เท่าที่สังเกต  หมอสาวๆ นี่จะระวังมากไม่ค่อยมาเฉียดเท่าไร(ทั้งที่อยากให้เฉียด) แต่หมอรุ่นป้าหรือรุ่นยาย  เหมือนเขาจะต้องกดโคนขาให้มันออกอาการให้ได้ กเกันจนรุ้สึกเส้นดังตุ้บๆไม่รู้คิดไปเองไหม เหมือนถ้าไม่ออกอาการเขาจะรู้สึกไม่ชนะ  มากดแรกๆ เห็นเป็นป้าๆ  ก้อปล่อยกดๆไป  แต่บางครั้งกดจนมีอาการ ต้องตัดบทเปลี่ยนไปนวดคอ หรือบอกขอเข้าห้องน้ำ  มีใครสังเกตบ้างไหมครับ หรือถามหมอนวดก้อได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่