ไปนวดน้ำมันที่ Health land แล้วกลัวหมอนวดแถมออพชั่นเสริมครับ

กระทู้คำถาม
(กระทู้นี้ติดเรท และมีประเด็น ชาย-ชาย ใครแอนตี้แนวนี้ รบกวนข้ามไปเลยนะครับ)

ปกติผมชอบใช้บริการนวดน้ำมันครับ เคยลองมาหลายที่ มีทั้งชอบและไม่ชอบ ล่าสุดได้ไปลองที่ Health land แจ้งวัฒนะครับ แล้วผม request หมอนวดผช.ไป (อ้อ ลืมบอกครับ ผมเป็นเกย์ ไม่ชอบให้ผญ.มาโดนตัวใกล้ชิด)

ที่เคยนวดที่ผ่านมาทุกครั้งไม่เคยมีครั้งไหนที่มีบริการทางเพศแอบแฝงนะครับ เพราะผมไม่ค่อยมีอารมณ์ร่วม และไม่เคยใช้บริการนวดเฉพาะทางครับ

ที่ไปนวดครั้งนี้ หมอนวดเป็นผช. ผอม ผิวคล้ำๆ วัยประมาณ 40 (ส่วนผมยังไม่ถึง 30 ครับ)
ตั้งแต่เข้าห้องไปดูเริ่มมี something ตั้งแต่ตอนผมเปลี่ยนชุด ผมถามหมอนวดว่า "มีกางเกงให้ใส่มั้ยครับ" แต่หมอนวดกลับตอบว่า "จะไม่ใส่ก็ได้นะ" แล้วค่อยๆ หยิบกกน.กระดาษให้แบบไม่ค่อยเต็มใจเท่าไหร่

ช่วงที่นอนคว่ำ หมอนวด นวดวนแถวต้นขา ขึ้นมาถึงง่ามขาหนีบบ่อยมากครับ มีจั๊กจี้บ้างแต่ผมยังไม่เอะใจอะไร

พอเปลี่ยนมานอนหงาย ทีนี้เริ่มหนักเลยครับ หลังจากนวดไหล่เสร็จ หมอนวดก็ย้ายมานวดแถวอก-ท้อง ก็มีคลึง วน ทั่วๆ กล้ามอกแล้วไล่ลงไปถึงท้องน้อย  ตอนนี้ผมเริ่มเสียวเลยครับ เพราะเวลาหมอนวดคลึงกล้ามอกเค้าจะค่อยๆ ผ่อนน้ำหนักเบาลงเรื่อยๆ จนกลายเป็นฝ่ามือสากๆ มาลูบเม็ดหัวนมผม ผมเสียวจนบางอย่างเริ่มตั้งทะลุกางเกงขึ้นมา

หมอนวดเห็นว่าผมเริ่มแข็ง เค้าก็วนมาที่ท้องน้อยบ่อยขึ้น เริ่มลึกเข้ามาในกอหญ้าจนเฉียดโคนๆ หลายหน
ตอนนั้นยอมรับว่าเสียวจนเกือบจะครางออกมาเลยครับ แต่เม้มปากกลั้นไว้เพราะกลัวเดี๋ยวจะเกินเลย ในใจนึกภาพไปว่าถ้าเค้ารู้ว่าเราฟิน เดี๋ยวเค้าเปิดกกน.ชักให้จะทำไง  เพราะถึงจะฟินแต่ผมไม่อยากมีอารมณ์ร่วมครับ ด้วยรูปร่างหน้าตาหมอนวดที่ไม่ได้มีอะไรดึงดูดเลย (แก่ คล้ำ ผอม)

สุดท้ายก็นวดเสร็จแบบไม่มีอะไรเกินเลยครับ ผมปลดปล่อยเอง 1 ครั้งตอนอาบน้ำหลังนวดเพราะมันเก็บไว้ไม่ไหวจริงๆ

อยากถามท่านที่มีประสบการณ์นวดน้ำมันบ่อยๆ ว่า

- ถ้าหมอนวดเริ่มเล้าโลมเราตามจุดสำคัญ เราเสียว แต่เรายังไม่อยาก เราจะทำยังไงดีครับ

- สมมุติว่าครั้งหน้าหมอนวดแถมออพชั่นเสริม (ใช้มือ) จะต้องเพิ่มทิปเป็นเท่าไหร่ครับ (ปกติทิป 60-100 แล้วแต่ความพอใจ)

- ถ้านวดแบบไม่ใส่กกน.เลย มันจะรู้สึกยังไงครับ จะเกินเลยง่ายขึ้นมั้ย ผมยังไม่กล้าเพราะรู้สึกอายตัวเอง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่