มีใครพอจะมีนาฬิกาออกกำลังกายราคาถูกแนะนำ

พอดีผมมี Polar h10 เป็นสายคาดอก Heart rate monitor ตอนนี้ก็เชื่อมต่อกับแอพทั่วไป

ตอนนี้คือผมอยากได้นาฬิกาที่สามารถเชื่อมกับสายคาดอกตัวนี้ได้เผื่อบางเวลาอยากจะดูแค่ HR zone ไม่ต้องพกโทรศัพท์ เท่าที่เห็นส่วนใหญ่มีแต่ตัว5000บาทขึ้นไป

ผมเลยอยากขอคำแนะนำนาฬิกาที่เชื่อมที่คาดอกได้หลักๆก็ดู HR zone ได้ แจ้งเตือนโซนได้ยิ่งดีไม่แน่ใจว่าพอจะมีราคาถูกๆไหมครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่