มีที่ไหนสอนทำขนมไทยฟรีบ้างคะ

ต้องทำโครงงานเรื่องขนมไทยค่ะ ทีนี้ต้องถ่ายคลิปที่ทำขนมไทย อยากได้ที่สามารถสอนทำขนมโบราณ หรือขนมชาววังได้ด้วยค่ะ เท่าที่หาข้อมูลเหมือนจะต้องลงเป็นคอร์สซึ่งคงไม่สามารถทำได้ เพราะไปถ่ายแค่ครั้งเดียวแล้วอยากเลือกขนมเองได้ด้วยค่ะ พอมีที่ไหนสอนทำฟรีไหมคะ
แสดงความคิดเห็น