แซนวิซ 3เหลี่ยมที่ 7/11 เอาเปรียบผู้บริโภคเกินไปไหมครับ?

แป้งก็แข็งกระด้าง

ลมพัดมาแต่ละทีกลัวมันปลิวหายไปกับสายลมมากครับ

กินแบบนี้ถูกต้องใช่ไหมครับ?

10-15บาท ราคากับคุณภาพ ช่างสวนทางกันจริง ๆ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 40
ไม่ใช่แค่เอาเปรียบผู้บริโภคเท่านั้น  
เอาเปรียบคู่ค้าด้วย
เคยขายของให้ซีพีแรม  
ซึ่งเค้าเป็นฝ่ายติดต่อมาเอง
ปวดหัว  ปวดสมองมาก
ขนาดบอกว่า ไม่ขายให้แล้วค่ะ
ยังมีโทร.มาต่อว่า  เอากะเค้าซิเออ
เลยส่งหนังสือกลับไปว่า
ดิชั้นไม่ต้องการค้าขายกะคุณแล้ว
เชิญหาที่อื่นค่ะ
ความคิดเห็นที่ 7
ถ้าขนมปัง กินของฟาร์มเฮ้าส์จะอร่อยกว่า ใส้ก็เยอะ ขนมปังก็นุ่มกว่า
ถ้าไม่มีฟาร์มเฮ้าส์ ผมก็ไม่ซื้อยี่ห้ออื่นๆกินเลย

ลอง ฟาร์มเฮ้าส์ แล้วจะติดใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่