Fitbox VS Fitness First Future Park ที่ไหนดีกว่าค่ะ?

อยากจะลดน้ำหนักสัก7กิโล พยายามคุมอาหารตลอด หุ่นไม่กระชับหนักมากคะ

อยากให้ดีเท่าที่จะเป็นไปได้ภายใน3เดือน เลยตั้งใจจ้างPTที่ Fitness First ชอบส่วนที่คลาสเยอะ
แต่ลองไปศึกษาอ่านกระทู้หลายๆกระทู้กลัวจะเจอPTที่ขายแต่ของ-_- กลัวไม่คุ้ม
ไปเจอกระทู้ที่แนะนำให้จ้างPTนอกคุ้มกว่าแต่ไม่รู้จะหาจากที่ไหนค่ะ

ส่วนfitbox เน้นลดน้ำหนัก หลายอย่างน่าสนใจ โดยเฉพาะมวย ที่FF PT Personalไม่เทรน😂
ที่นี่อาจจะปรับหยัดค่าPT ไม่ต้องต้องจ้างเขาก็ช่วยแนะนำ(มั่งคะ55)

ไม่ทราบข้อมูลแบบละเอียด ช่วยแนะนำหน่อยนะค่ะควรเลือกไปที่ไหนดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่