กินเยอะตัวผอม แต่ใบหน้าบวม คือไรค่ะ ??

สวัสดีค่ะ ดิฉันเป็นผุ้หญิงคนนึงที่เวลากินของหวานหรือของที่ตัวเองอยากมากๆ บ่อยๆ หรือกินในเวลาดึก พอไปชั่งน้ำหนักก็เพิ่มขึ้นเต็มที่ไม่เกิน 2 กิโล แต่ไม่เกิน1 อาทิตย์น้ำหนักกิฉันก็ลด แต่ดิฉันไม่เข้าใจค่ะว่าดิฉันสูง165 หนัก46 ตัวผอม แต่กลับใบหน้าบวม มีแก้มเยอะมาก เพื่อนๆเป็นเหมือนดิแันบ้างไหมค่ะ ถ้ามีวิธีแนพนำก็คอมเม้นบอก แชร์ๆข้อมูลเข้ามาได้นะค่ะ ^_^

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่