ส่องผม ไม่สระผมแล้วเป็นยังไง? กระทู้พลีชีพ (มีคลิป)

สวัสดีครับ อมยิ้ม17

จากตอนที่แล้ว ที่ได้ สร้างความอยากอ้วก และ ความฟิน ให้ทุกท่านไป  [Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้   เจ้าคิกคัก

วันนี้กลับมาอีกแล้วครับ ฮ่าๆ

เรา จะมา #ส่องผม กันครับ  

เป็นหัวของผมเอง ซึ่งไม่ได้สระมา 2  วัน  และ คันหัวมาก (โชว์ความหัวเน่าของตัวเอง อมยิ้ม07 )

เอ้าพลีชีพ เม่าฝึกจิต  ลุย  !

เราใช้กล้องขยายที่ 100 เท่าครับ  ส่องปั๊บ เต่าเอือม

อืม...  มัน  ถ้าสกัดน้ำมันเติมรถได้ เราคงรวย นางพญาเม่า  

ตรงบริเวณที่หัวล้าน มีผมขึ้นเล็กน้อย แหะๆ โอมจงขึ้นๆ เพี้ยนเพลีย

หืม นี่เลยที่มันคันๆ แดงด้วยครับ มีอักเสบ และ รังแค (ชมได้จากคลิป) อมยิ้ม11

เส้นผม หรือ เสาตกน้ำมัน เม่าแพนด้า

คราวนี้ลองส่องด้วยกล้องจุลทรรศน์กันบ้างครับ  นี่คือรากผมครับ ดึงมาสดๆ เม่าดี๊ด๊า

ที่ส่วนลำตัวของเส้นผม  โห แตกร้าว  แบบโฆษณาเลย   ใครมีอะไรช่วย แนะนำด้วย  

บริษัทยาสระผม มาเป็นสปอนเซอร์หน่อยซิ ก๊ากๆ   ขอสูตรป้องกันหัวล้านนะ อมยิ้ม07

คราวนี้เราลองถอนผมหงอก มาเปรียบเทียบ  นี่เลยผมหงอกมันจะใสๆ  ใสๆ วัยรุ่นชอบ เม่าแต่งหน้า

พอซูมไปที่ผมหงอก เราก็จะเห็นแบบนี้ครับ  มีสีดำบ้าง แต่ประปราย

ส่วนผมดำ แกนกลางก็ดำสนิท แต่ขอบๆจะใสๆ  แต่เราไม่เห็นผิวผม เพราะกล้องอาจไม่เหมาะกับการส่อง

ชมภาพเคลื่อนไหวได้ที่นี่

** คำเตือน มีภาพ อักเสบ และ รังแค  ไม่ควรชมขณะกินข้าว **

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

หุหุ เป็นไงการพลีชีพของผม แปลกตาดีไหมครับ

มีอะไรแนะนำก็คอมเมนท์มาได้เลยครับ อ่านทุกอัน อมยิ้ม31

อย่าลืม กดโหวด เพื่อให้กำลังใจด้วยนะครับ อมยิ้ม36

ถ้าเจออะไรแปลกๆ จะนำมาอวดกันอีกครับ

ขอบคุณที่ติดตามชมครับ อมยิ้ม17

#บาย  อมยิ้ม29
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่