อยากให้พี่หนุ่ม กฤษณ์ ค่ายเมกเกอร์เค รีเมค "ฮอยอันฉันรักเธอ" มากๆเลยครับ

กระทู้นี้จริงจังมากครับ อยากให้พี่หนุ่ม กฤษณ์ วางโปรเจ็คท์ คมพยาบาท ไว้ก่อน แล้วรีเมค ฮอยอันฉันรักเธอ ครับ
ชอบเรื่องนี้มากๆ อยากเห็นความรักของเมืองแมนและเฮืองมายโลดแล่นผ่านหน้าจอทีวีอีกครับ
ไม่มีค่ายไหนเหมาะไปกว่าค่ายพี่หนุ่ม กฤษณ์อีกแล้ว เพราะเวอร์ชั่นเก่าพี่หนุ่มทำให้ค่ายเรดดราม่าไว้ดีมากๆ

แสดงความคิดเห็น
Preview