เพลงนี้ชื่ออะไรครับ จำชื่อเพลงไม่ได้คาใจมาก ร้องรัวๆ ลูกคอเยอะๆ เท-ดิ-โด-ทา-ดา อะอะอะ ?

เป็นเพลงญี่ปุ่นอะครับ(น่าจะนะไม่น่าใช่เกาหลี)
นักร้องเป็นผู้หญิง  อารมณ์เอ็มวีประมาณว่าขับรถคันสีเหลืองเปิดประทุนด้วย
บนถนนริมทะเลทั้งเอ็มวี เพลงจะเร็วนิดหนึ่งเนื้อท่อนฮุคประมาณ

โซบารือ อีกะโคมะอิทาวา เดกะโมทาอิเทโน เดนาาาา (ตั้งแต่โซบารือถึงเทโนนี่ร้องเร็วครับ มาช้าตรงสองคำท้าย)
โซบารือ อิตะโคมะอิทาวา อิตะโนนามิ เดอิเคเทวา อะอะอะ ( อะอะอะ นี่ลุกคอนะครับ )

เพลงมันนานแล้วอยุ่ดีๆก้อนึกขึ้นมา จะหาฟังเสิร์ชไม่เป็นเลยจำชื่อไม่ได้ครับ
คลับคล้ายคลับคลาว่าจะชื่อ อะไร "เน็กซ์ๆ" นี่ละครับ
รบกวนช่วยทีนะครับนึกมาเป็นอาทิตแล้ว
ไม่ได้นอนเลย นอนไม่หลับ 5555555

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่