ทานวิตามินเสริมตัวไหนดี เพื่อบำรุงร่างกาย

กระทู้สนทนา
คือแฟนพักผ่อนน้อยค่ะ เพราะช่วงเวลาจำกัดในการทำงานมาก เลยทำให้เค้าเหนื่อยง่าย เพลีย ดูไม่สดชื่น เพราะพักผ่อนน้อยจริงๆ วิตามินเสริมที่ทานอยู่ก็มีน้ำมันรำข้าว วิตามินบีรวม และสาหร่ายแดงคะ อยากทราบว่ามีวิตามินหรืออาหารเสริมตัวไหนอีกบ้างที่พอจะช่วยได้ในการบำรุงร่างกายเค้า เพราะตอนนี้เค้าอายุ 39 ปีแล้วค่ะ ส่วนเรื่องอาหารการกิน เราดูแลเป็นอย่างดีคะ มีก็แต่เรื่องพักผ่อนที่มันจำกัดตัวเค้าจริงๆที่ทำให้นอนเยอะๆไม่ได้

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆความคิดเห็นค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่