อบบราวนี่ 2 ถาด บน-ล่าง พร้อมกันได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
จะทำบราวนี่จำนวนมากค่ะ แล้วเตาอบใส่ 2 ถาดวางคู่กันไม่ได้
แต่ว่าเตาอบมีพัดลม เลยคิดว่าจะอบพร้อมกัน 2 ถาด วางบน-ล่าง
แต่ยังไม่กล้าทำ กลัวเสียของ เลยมาสอบถามเพื่อนๆของก้นครัว
เราสามารถทำได้มั้ยคะ ขนมจะสุกเสมอกันทั้ง 2 ถาดรึป่าว
หรือว่าถาดที่อยู่ข้างบนจะสุกเร็วกว่ามั้ย เดี๋ยวจะเริ่มทำตอนสามทุ่มค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่