มีใครใช้โปรแกรม JEFIT ช้วยในการฝึกเล่นเวทมั้งมั้ยครับ มาคุยกัน

กระทู้สนทนา

ผมใช้โปรแกรมนี้มาจัดการเล่นเวทให้ตัวเองนะครับ  ได้ผลดีมากแต่ก็ไม่รู้ว่าจะดีเท่าๆกับไปเล่นในยิม แบบมีเทรนเนอร์หรือเปล่านะครับ เริ่มเล่นน้ำหนัก 120 กก ประมาน3เดือน (ช่วงที่เล่นแบบจริงจัง ) ตอนนี้ เหลือ 97.6 กก  เป้าน้ำหนัก 90 กก แล้วจะเน้นกล้ามเนื้ออย่างเดียวแล้วครับ  ใครใช้โปรแกรมนี้ได้ผลยังไงมาแชร์กันนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่