สาวๆ ทานเวย์ แบบไหน ยี่ห้ออะไรกันค่ะ แชร์หน่อยจ้า

กระทู้คำถาม
เดือนนี้จะเวทจริงๆจังๆแล้วจ้า แนะนำให้หน่อยนะคะ เพราะส่วนตัวกินข้าวแล้วอิ่มจุก ไวมากค่ะ
อยากจะกินแวย์เสริม สาวๆ ทานเวย์ แบบไหน ยี่ห้ออะไรกันค่ะ แชร์หน่อยจ้า ขอแบบทานแล้วน้ำหนักไม่ขึ้น ตัวไม่ตันนะคะ
ส่วนตัวแล้วไขมันยังเยอะอยู่อ่ะคะ เนื้อนิ่มๆ

ปล.แต่ละเดือนสาวๆเสียค่าเวย์เท่าไหร่ค่ะ จะคำนวนค่าใช้จ่ายค่ะ

ขอบคุณมากๆคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่