ขอถามพี่ เกี่ยวกับโปรตีนเสริม ครับ

กระทู้คำถาม
คือปกติผมก็เล่นฟิตเนสเป็นประจำ แต่ไม่ค่อยมีความรู้สักเท่าไหร่ พอดีมีพี่คนนึ่ง แนะนำอาหารเสริม ชื่อ Zemax sx กล่องสีเขียว (ถ้าจำไม่ผิดนะครับ) พอผมกินเเล้วรู้สึกว่านอนไม่หลับ ตี1 ตี2 ยังนอนไม่หลับเลย ปกติ เที่ยงคืนก็ห่วงมากๆเเล้ว เจ้าอาหารเสริมตัวนี้มีผลข้างเคียงไหมครับกลัวกินไปนานๆจะไปอะไรไหมครับ ที่กินเพราะผมเล่นยังไงกล้ามก็ไม่ขึ้น เลยอยากลองกินดู เเล้วจะเห็นผลนานไหมครับ ขอบคุณครับ
ปกติ ผมอยู่แต่ห้อง มอเตอร์ไซค์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่