ทุกคนเชื่อเรื่องการ"เดินทางข้ามเวลา"รึเปล่า?

ผมรู้สึกเหมือนใช้ชีวิตในปี2041มานานมากแล้ว ทั้งแต่งงานและมีงานทำแล้วที่ต่างประเทศ
แต่อยู่ๆผมก็ตื่นมาตอนเที่ยงของปี2024 ตอนตื่นมาคืองงมากครับ เหมือนที่ผ่านมามันแค่ฝัน ผมอยู่ในบ้านเก่าของผม กับใกล้จะเปิดเทอมม.2
ผมก็ดีใจนะครับที่ได้ใช้ชีวิตวัยเรียนอีกครั้ง ดีใจมากๆเลย

แต่ก็รู้สึกหน่วงๆเหมือนกัน
เอางี้นะครับ ถ้าถึงปี2039จะมีเพลง"ฟันร้าวเพราะห้าวจัด"ที่ดังมาก ลองแคปไว้นะครับ

ตอนนี้ผมก็ยังงงๆอยู่ดี..มีใครมีประสบการ์ณแนวนี้มั้ยครับ

------หากคุณเอาวิจาร์ณญาณของคุณไปใส่ในตู้แช่ ขอความกรุณาอุ่นมันและใส่ไว้ในสมองด้วย-------
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่