[เอกสารประกันสังคม]สำหรับการใช้สมัครงานหน้าตาเป็นยังไงหรอคะ

ไปสมัครงานมา เห็นเงื่อนไขเอกสารมีขอ [เอกสารประกันสังคม] ด้วย ก็เลยไม่รู้ว่าหน้าตามันเป็นแบบไหนน่ะค่ะ ถ้ามีใครรู้รบกวนขอคำตอบหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
ป.ล. สมัครงานประจำครั้งแรกค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เค้าน่าจะหมายถึงว่า  เค้าจะให้คนที่มีประกันสังคมอยู่แล้วกรอกข้อมูลในเอกสาร(ปกติมันจะแนบมาพร้อมใบสมัคร)  ว่าคุณเคยมีประกันสังคมไหม  ขาดส่งเกิน 6 เดือนยัง  จะย้าย รพ. ไหม  แบบนี้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่