ประเทศไทยจนกว่าหรือพัฒนาน้อยกว่ามาเลเซียแค่ไหนครับ

ประเทศไทยเราจนกว่าหรือพัฒนาน้อยกว่ามาเลเซียแค่ไหนครับที่ต้องใช้คำว่าประเทศไทยจนกว่าหมายความว่าเทียบประเทศต่อประเทศไม่ใช่แค่ประชากรนะครับคิดว่าไทยเรานั้นจนกว่าหรือพัฒนาน้อยกว่ามาเลเซียแค่ไหนในทุกๆด้านทั้งเศรษฐกิจ คมนาคม การศึกษา การแพทย์ การทหาร ความมีอำนาจในภูมิภาคต่างๆนานา

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่