อยากมี ซับ youtube ครบ 1000

สวัสดีครับก่อนอื่น
ผมสมัคร pantip ในรอบ 15 ปีได้ไม่รู้ว่าคนยังใช้มากน้อยแค่ไหน
แค่อยากให้ที่นี้เป็นสื่อในการโปรโมทช่องของตัวเองหน่อย
ทำคลิปมา 1 ปีกว่า 2 ปียอดซับไม่ขึ้นเลย 5555
อย่างน้อยได้ครบสัก 1000 ผมก็ดีใจแล้วครับ
ขอบคุณทุกท่านที่สละเวลาเข้ามาอ่าน

ช่องผมชื่อ แลงมาขาหวัน
เป็นภาษาเหนือ ที่แปลว่า ตกเย็นเดินเซ เกี่ยวกับ ทำอาหารบ้าง ตลกบ้าง วิภีชีวิตบ้าง
ใครเป็นคนเหนือก็ช่วยกดซับเป็นกำลังใจกันหน่อยนะครับ จะได้มีกำลังใจทำต่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่