น้ำกระท่อม5ขวดโออิชิขวดใหญ่พกไปญี่ปุ่นได้ไหม

ตามหัวข้อเลยค่ะ พกใส่ขวดโออิชิจะรอดไหมตะ เครียดและกังวลค่ะ เราจะโหลดไปค่ะ ที่ทำงานจะพาไปเที่ยวญี่ปุ่น5วันค่ะ 
มึใครเคยนำไปไหมคะ ล่วยทีค่ะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 13
โหหหห รู้ระดับเลย...  คนแบบไหนพกน้ำท่อมไปเที่ยวญี่ปุ่น  

เพื่อรักษาชื่อเสียงประเทศไทย request บริษัทว่าขอเปลี่ยนเป็นเที่ยวระยองก็พอครับ ประหยัด budget ดีด้วย เอามาจ่ายเป็น bonus ดีกว่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่