แนะนำร้านรองเท้าวิ่งที่เพื่อนๆ ประทับใจหน่อยครับ

เพิ่งเริ่มมาออกกำลังกายวิ่งน่ะครับ ได้ 1 เดือนละ  อยากจะหารองเท้าวิ่งสักคู่ แบบคู่จบเลยครับ ถ้าเพื่อนๆ มีรุ่นแนะนำหรือร้านรองเท้าวิ่งก็แนะนำมาได้เลยนะครับงบ 5-6 พัน 
คู่เดิมใช้ nike free run ประมาณ 2017 มันไม่ซับเลยครับ คงจะด้วยมันเก่าแล้ว ซื้อไว้นานแล้ว  
ปกติ วิ่ง 1 ชม ระยะก็ประมาณ 6-8 กิโลครับ แต่อนาคตตั้งเป้าไว้ 10 น่ะคับ ไม่ได้จะไปลงแข่งอะไรครับ แค่ลดความอ้วน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่