เเอนเดียร์ตามหาพ่อเเม่เเท้ๆค่ะ

สวัสดีค่ะ หนูชื่อเเอนเดียร์มีอายุ18ปีค่ะเรียนอยู่ชั้นม.6/1ค่ะเเอนเดียร์เป็นเด็กกำพร้าตั้งเเต่เกิดเลยตอนนี้เเอนเดียร์อยู่บ้านเด็กกกำพร้าค่ะ
ตอนวันปิดเทอมเเอนเดียร์ต้องดูเเลน้องๆที่บ้านเด็กกำพร้าค่ะทุกวันเเอนเดียร์อยากตามหาพ่อเเม่เเท้ๆค่ะเเอนเดียร์อยากเจอพ่อเเม่เเท้ค่ะ
เเอนเดียร์ไม่เคยเห็นหน้าพ่อเเม่เเท้เลยค่ะปีหน้าใกล้ๆจบ ม.6เเล้วค่ะทุกคน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่