เคยได้ยิน "หิมะกัด" กันใช่ไหมครับ กำลังจะไปเที่ยวเมืองหิมะ แบบ outdoor adventure จะต้องใช้ครีมอะไรทา หน้า/ตัว บ้างครับ

กำลังจะไปเที่ยวเมืองที่หิมะกระจุยกระจายครับที่ญี่ปุ่น ตามกำหนดการมันต้องมี Outdoor activities แนว Adventure หน่อยๆ  เคยได้ยินมาว่า หิมะมันกัด เป็นคนผิวแพ้ง่ายครับ แพ้เหงื่อ  อยากทราบว่า เพื่อนๆที่อยู่เมืองหิมะกัน  ใช้อะไรทากันครับทั้งตัวและหน้า ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่