สอบถามเรื่องประกันรถยนต์หน่อยค่ะในกรณีเราเป็นฝ่ายถูก

สอบถามหน่อยค่ะถ้าเกิดอุบัติเหตุรถยนต์แล้ว

เราเป็นฝ่ายถูกแล้วทุนประกันเรามี680000

คือซ่อมเราได้แค่680000หรอคะหรือซ่อมได้

เกินจากนั้นคะ

เพราะศูนย์ซ่อมแจ้งว่าทุนประกัน680000

ถ้าซ่อมเกินจากนั้นต้องสำรองจ่ายเอง

ที่เราเข้าใจไม่ใช่ว่าเราใช้เงินซ่อมจากประกัน

ฝ่ายผิดหรอคะ

>>แล้วเงินค่าเสียโอกาสเราสามารถเรียกได้มากกว่าวัน

ละ500ไหมคะจะเอามาโปะค่ายางที่ต้องจ่ายเอง50%

>>>ค่าเสื่อมจากอุบัติเหตุเรียกได้ไหมคะยังไงคะ

รบกวนหน่อยนะคะมีรถคันแรกออกมาได้แค่2เดือนโดนชนยับเลยค่ะ😭😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่