เดินป่า

คือผมจะมีทริปไปเดินเขากับทางโรงเรียนคับ แบบนอนcampคับต้องมีกระแป๋าbackpackสำหรับเดินป่าเดินเขามั้ยคับรึว่าไม่จำเป็นคับ เดินเขาครั้งแรกด้วยสิ ต้องซ้อมวิ่งมั้ยคับถ้าต้องซ้อมต้องซ้อมประมาณกี่กิโลคับ บอกก่อนนะคับผมมีโรคประจำตัวเป็นโรคหัวใจแต่อยากหาประสบการณ์ให้กับตัวเองแม่ผมบอกว่าอยากไปก็ไปแต่แค่ดูแลตัวเองให้ดี
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ก่อนอื่นอย่าแท็กมั่วซั่ว หว่านแหแบบนี้ครับ เพราะกระทู้จะไปอยู่ในห้องที่ไม่เกี่ยวข้อง และคนมาตอบจะงง

ส่วนเรื่องจะไปได้ไหม ต้องทำอย่างไร ควรปรึกษาอาจารย์นะครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่