แม่เป็นมะเร็งตับอ่อน ระยะแรก ตอนนี้รอรับการผ่าตัดใหญ่ค่ะ อยากทราบว่าหลังจากผ่าตัดเสร็จมีโอกาสหายเลยมั้ยคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ตอนนี้เราไม่สบายใจเป็นอย่างมาก อยากให้ให้พี่ๆ เพื่อนๆ รบกวนแชร์ประสบการณ์ หน่อยค่ะ เพื่อเป็นแนวทางให้เรากับแม่ต่อไปค่ะ เราไม่ท้อ ไม่ถอยหรอกนะคะ เรื่องโรค เราจะสู้ไปกับแม่ให้รอดพ้นไปให้ได้ค่ะ ท่านใดมาเห็นรบกวนแชร์ความรู้ให้เราหน่อยค่ะ🙏🏻🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่