อยากให้ #ร้านกาแฟอเมซอน มีกาแฟที่หลากหลายกว่านี้ครับ ใครเห็นด้วยบ้างครับ เช่น มีพันธุ์อราบิก้าดีๆ เพิ่มมาอีกสักตัวสองตัว

กระทู้สนทนา
อยากให้ #ร้านกาแฟอเมซอน มีกาแฟที่หลากหลายกว่านี้ครับ ใครเห็นด้วยบ้างครับ.

เช่น มีเมล็ดพันธุ์อราบิก้าดีๆ เพิ่มมาอีกสักตัวสองตัว (ท่านจะเพิ่มราคาอีกนิดหน่อยก็ไม่ว่า)  
..ปัจจุบันมีเป็นโรบัสต้าซะเยอะ  แล้วขมปี๋เลย  เชื่อว่าลูกค้าหลายคนไม่ชอบ (ผมก็คนนึงล่ะ)

ขอให้ อเมซอน มาเจอกระทู้นี้ แล้วรับพิจารณาด้วยครับ  ขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น