มีใครเคยฟังเพลงเวียดนามเพลงนี้ไหมครับ??(K-ICM)

เพลงนี้อ่ะครับ[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ชื่อเพลง " Sóng Gió " ของ K-ICM & Jack
จะบอกว่าเพลงนี้ชอบมากครับตอน ม.1 ช่วงนั้ยฟังทุกวัเลย ฟังจนร้องภาษาเวียดนามได้ ที่ฟังเพราะช่วงนั้นมีดราม่า นร เวียดนามก็อปเพลงไทยแต่พอลองฟังเพลงอื่นๆของ K-ICM กับชอบหลายเพลงเลย พึ่งเห็นคนไทยนำเพลงนี้มาแปลดีใจมาก ฟังแต่ ม.1ปี2019ตอนนี้ ม.5 ก็ยังเพราะเหมือนเดิมเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่