อยากเป็นไอดอลแต่ตัวเล็ก

กระทู้คำถาม
คือเราตัวเล็กมากเลย อายุ20แล้วแต่สูงแค่ 138-140เอง อยากออดิชั่นแต่เขาจำกัด สส.
ก็แอบเสียใจ แต่เราเตี้ยพันธุ์กรรมค่ะเลยคิดว่าไม่น่าสูงแล้ว 
อยากถามว่าเราควรทิ้งความฝันนี้ไปทำอย่างอื่นมั้ยคะ คือเราก็ไม่มีอะไรที่ชอบแล้ว มีแต่สิ่งนี้ที่เราชอบ
แต่เราไม่มีคุณสมบัติในเรื่องของ ส่วนสูง เรารู้สึกว่ามันก็เจ็บปวดที่จะทิ้งสิ่งที่เราอยากเป็นมาตลอดไปเลย
ไม่รู้จะทำไงดี ช่วยตอบหน่อยได้มั้ยคะ ควรทำไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่