อาหารเสริม GABA สามารถ ทดแทนกาแฟ เพื่อโด๊บในการทำงาน/การสอบได้ไหม

เรามีปัญหานอนไม่หลับ และทานยานอนหลับอยู่ หมอไม่ให้ทาน กาแฟ (caffeine) 
แต่เราอยากมีการทำงานที่มีประสิทธิภาพ เราสามารถกินอาหารเสริม GABA 500 mg / ครั้ง
เช้า / กลางวัน ได้ไหม เห็นเค้าบอกว่ามี ฤทธิ์ ลด stress ลด anxiety , Feeling calm down , make good cognation

เพื่อนๆ เคยมีประสบการณืบางไหม ช่วย Share หน่อยได้ไหมค่ะ 
ขอบคุณมากค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่