น้ำหนีกไม่เพิ่มขึ้นเลย

เราอายุ16ปีค่ะตอนแรกเรานน.43 แล้วมีอยู่ช่วงนึงนน.ลดหวบลงมาเลย ลดมา3โลภายในอาทิตย์เดียวทั้งๆที่กินของปกติใช้ชีวิตปกตินะคะ แล้วหลังจากนั้นน้ำหนักก็อยู่40ไม่เพิ่มขึ้นอีกเลย หน้าอกก็เล็กลงหน้าก็ผอมลงผอมลงทุกส่วนเลยค่ะ ผ่านมาเป็นปีแล้วทำยังไงก็ไม่เพิ่มสักที เราเป็นคนกินเยอะนะคะแต่กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วนสักที ลองกินยาถ่ายพยาธิแล้วก็ปกติ ลองกินเวย์มาหลายยี่ห้อแล้วก็ไม่เพิ่มจึ้นเลยแม้แต่นิดเดียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่