เลือกซื้อแอร์ 2023 ยี่ห้อไหนดี?

พอดีต่อเติมออฟฟิศใหม่เพิ่มอีก 1 ห้องขนาด 3.5 * 4 แล้วจะติดแอร์ในวันที่ 1 เมษายนก็เลยมีคำถามมาถามท่านสมาชิกณที่นี้หน่อยค่ะด้วยความที่ตัวเองไม่มีประสบการณ์จึงต้องการคำแนะนำจากคนที่มีประสบการณ์รบกวนด้วยนะคะว่าควรจะเลือกยี่ห้อไหนที่ไม่ต้องซ่อมบ่อยมากเพราะบางทีกลัวการเรียก ช่างมาซ่อมค่ะ​ กลัวช่างหลอก​  ส่วนราคาก็ไม่ต้องจำเป็นว่าต้องประหยัดอะไรมากมายค่ะ ขอให้มีอายุการใช้งานค่อนข้างดี แค่นั้นก็พอ....  ขอบคุณมากๆค่ะ💋
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่