อยากไปง้อแฟนที่สวีเดนต้องใช้อะไรบ้างคะ

แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ขอบคุณสำหรับคนที่ให้ข้อมูลมากนะคะ ตอนนี้เคลียร์และตุยกับแฟนแล้ว เค้าบอกว่าไม่ต้องมาค่ะเปลืองตังให้เก็บเงินไว้ใช้ซื้อของที่เราอยากได้ดีกว่า เดี๋ยวเค้าบินมาหาเองยิ้ม ส่วนคนที่เข้ามาแล้วไม่ได้ให้สาระอะไรขออนุญาตปัดผ่านค่ะ เวลามีค่านะคะ เอาเวลาพูดไร้สาระไปหาความสุขทำจะดีกว่ามาคอยทำตัวไร้สาระจะดีกว่าค่ะ ขอบคุณค่ะเพี้ยนขำหนักมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่