ขออนุญาตสอบถามครับ ถ้านั่งเครื่องบินไฟลท์นี้จะต้องตรวจคนเข้าเมืองที่ไหน

ขออนุญาตสอบถามๆ พี่ห้องบลูทุกท่านครับ
ผมมีแพลนที่จะเที่ยวตุรกี-จอร์เจียครับ
ที่นี้ผมจองเที่ยวบินจากตุรกีไปจอร์เจียเรียบร้อยแล้วครับ
และตอนขากลับผมอยากจะบินจากจอร์เจียไป Cappadocia เลย (ลงที่ Kayseri Airport)
ผมเลยกะเอาไว้ว่าจะจองไฟล์นี้ (ตามรูปครับ)

แต่ที่ผมสงสัยมีอยู่ 3 คำถามครับ
1. ผมจะต้องตรวจคนเข้าเมืองที่ไหนครับระหว่างสนามบิน SAW หรือสนามบิน Kayseri ครับ
2. ถ้าตรวจคนเข้าเมืองที่สนามบิน SAW แสดงว่าผมจะต้องออกไปรับกระเป๋าใหม่ ทำการ Check-In ใหม่ใช่ไหมครับ
2.1. ถ้าเกิดออกไป Check-In ใหม่ แต่ Booking การจอง ผมได้ทำการ Check-In ที่ Tbilisi แล้ว มันจะใช้ Booking ซ้ำกันได้เหรอครับ
2.2. ถ้าเป็นในกรณีคงคิดว่าไม่น่าทัน น่าจะตกเครื่องแน่ๆ อาจจะทำการจองแยกขาเอาครับ 
3. ถ้าตรวจคนเข้าเมืองที่ Kayseri แสดงว่าตอนที่ผมกำลังลงที่ SAW ให้ผมเดินช่อง Transfer แล้วเดินไปรออยู่ที่หน้าเกตเพื่อรอขึ้นเครื่องอย่างเดียวเลยใช่ไหมครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่