อยากรู้ว่า อาหารเม็ดลูกแมวไหนดีที่สุดคะแล้ว%โซเดียมไม่ควรเกินเท่าไหร่??

อาหารเม็ดลูกแมวไหนดี ไม่แพงมาก กินนานๆไม่เสี่ยงโรคไต % โซเดียมไม่ควรเกินเท่าไหร่?แล้วเราต้องเปลี่ยนยี่ห้ออาหารให้น้องบ่อยไหมอะคะTT หนูพึ่งเลี้ยงแมวเก็บมาได้ประมาณเดือนกว่าๆแล้วค่ะเจอน้องบนต้นโพธิ์ ตอนนี้หนูซื้อวิสกัสมาให้น้องทานไปเจอคนรีวิวว่าเป็นโรคไตบ้างปกติบ้างหนูสับสนมากเลยค่ะ งงตึ้บ555 แต่ก็ต้องโทษความซื่อบื้อไม่ศึกษาก่อนสั่งนี่แหละแหะๆ แต่น้องน่าจะเกิน2เดือนแล้วมั้งแหละฟันเล็กข้างหน้าก็ขึ้นเขี้ยวหน้าบนล่างมาแล้วช่วงนี้น้องแอบอึบ่อยเหม็นด้วยค่ะ ช่วยแนะนำทีค่ะควรใช้ยี่ห้อไหนTwT
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่