นอนฝันอยู่ดีๆ สะดุ้งตื่นเพราะ มีความรู้สึกจี๊ดบนหัว

สวัสดีครับ มีใครเคยเป็นแบบนี้หรือมีอาการแบบนี้ไหมครับ, ตามหัวข้อเลย ความรู้สึกเหมือนมีอะไรวิ่งผ่านเส้นเลือดในสมอง,
จะรู้สึกได้ว่าเส้นนั้นมันขยายตัวตัวขึ้น ตอนมันจี๊ด, นานเป็นทีครับ ไม่บ่อย แต่กลัวมากครับ กลัวมันจี๊ดแตกขึ้นมา,
อยากรู้ว่ามันจะเกี่ยวกับโรคอะไรในเส้นเลือดหรือป่าวครับ , ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่