แนะนำอาหารเสริมบำรุงสมอง ที่กินเป็นระยะได้เป็นปีหน่อยค่ะ

เราจะเริ่มกินอาหารเสริม ปีหน้าก็คือวันพน. หรืออาจจะช่วงกุมภาค่ะ ช่วงมหราหาข้อมูลก่อน คือตอนนี้เราเหลือหนึ่งปีก่อนสอบเข้ามหาลัยแล้วเราอยากเคร่งกับการเตรียมตัวค่ะ อยากทำทุกปัจจัยที่มีผลต่อการอ่านหนังสือหรือการสอบให้หมด ไม่ว่าจะเป็นการนอน การออกกำลังกาย เราคิดว่าอาหารเสริมก็น่าจะเป็นตัวช่วยด้วย แต่ก็ยังมีความรู้ในเรื่องนี้น้อยค่ะ เลยต้องการคนแนะนำ  เราอยากกินในระยะเลยค่ะ แบบว่า รายปีเลยก็ว่าได้ เพราะเราคิดว่าอาหารเสริมน่าจะต้องกินนานมากๆกว่าจะเห็นผล เราอยากทำอะไรให้สม่ำเสมอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่