เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ต่างประเทศเค้าไม่มีน้ำจิ้มซีฟู้ดแล้วเค้ากินอาหารทะเลยังไงครับ

ต่างประเทศไม่มีน้ำจิ้มซีฟู้ด
แล้วกินอาหารทะเลยังไงครับ
จิ้มกับอะไรครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 18
ก็ไม่ได้ชอบกันทุกคนนะครับ มันเป็นอะไรที่ ขึ้นกับความชอบ อาหารทะเล ผมกินก็ไม่สนน้ำจิ้มเสียรสชาติของตัวอาหารมันมีรสชาติของมันอยู่แล้ว
ไปร้านอาหารก็เหมือนกัน ผมจะไม่ปรุงร้านไหนทำแล้วอร่อยก็อร่อยเลย ไม่ใช่อร่อยเพราะปรุงเพิ่ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่