เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แฟนชมเพื่อนเราว่าน่ารัก?

กระทู้คำถาม
เพื่อนเราทักหาแฟนเราตอนเราทะเลาะกันค่ะ ทักหาเชิงแบบว่าไม่อยากให้ทะเลาะกันอ่ะค่ะ เพราะเราเป็นคนบอกให้เพื่อนทักไปเอง พอเราคืนดีกัน แฟนเราก็ทักหาเพื่อนเรา แล้วบอกว่า น่ารักจังค้าบ แล้วเพื่อนก็แคปให้เราดู  แล้วเราก็ให้แฟนดู แล้วตอนแรกเค้าก็บอกว่า "เค้าจีบเพื่อนเธอนะ" แฟนบอกว่าล้อเล่น แล้วเพื่อนเราก็บล็อกแชทแฟนเราเลยค่ะ ไอเราก็คิดมากเลยค่ะ
เขาคิดเล่นหรือคิดจริงหรอคะ?☹️
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่