แฟนชมเพื่อนเราว่าน่ารัก?

กระทู้คำถาม
เพื่อนเราทักหาแฟนเราตอนเราทะเลาะกันค่ะ ทักหาเชิงแบบว่าไม่อยากให้ทะเลาะกันอ่ะค่ะ เพราะเราเป็นคนบอกให้เพื่อนทักไปเอง พอเราคืนดีกัน แฟนเราก็ทักหาเพื่อนเรา แล้วบอกว่า น่ารักจังค้าบ แล้วเพื่อนก็แคปให้เราดู  แล้วเราก็ให้แฟนดู แล้วตอนแรกเค้าก็บอกว่า "เค้าจีบเพื่อนเธอนะ" แฟนบอกว่าล้อเล่น แล้วเพื่อนเราก็บล็อกแชทแฟนเราเลยค่ะ ไอเราก็คิดมากเลยค่ะ
เขาคิดเล่นหรือคิดจริงหรอคะ?☹️
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่